Căn hộ Scenic Valley Phú Mỹ Hưng 133m² giá 14.5 tỷ - Thiết kế sang trọng, view đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Scenic Valley Phú Mỹ Hưng 133m² giá 14.5 tỷ - Thiết kế sang trọng, view đẹp!

14.5 tỷ
133 m² - 109 triệu/m²

Tân Phú, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
133 m²

Chúng tôi xin giới thiệu một cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại dự án Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng. Với thiết kế sang trọng và hiện đại, căn hộ này chắc chắn sẽ mang lại cho bạn một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, ô xe hầm định danh
  • Đặc điểm: Nhà mới hoàn thiện, nội thất sang trọng, view sân golf và sông thoáng mát, căn góc 2 mặt thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Crescent Mall, khu mua sắm hiện đại đầy đủ tiện nghi
  • Chỉ vài phút đến công viên Sakura Park, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các trường học quốc tế hàng đầu, phù hợp cho gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.5 tỷ VND (All in) – bao phí, sổ hồng sang tên nhanh

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm, hay nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản giá trị tại Phú Mỹ Hưng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí