Căn hộ Royal City R1 134m² - 20.3 tỷ - Căn góc view đẳng cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Royal City R1 134m² - 20.3 tỷ - Căn góc view đẳng cấp

20.3 tỷ
134 m² - 151 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
134 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm căn hộ tại tòa R1 Royal City – biểu tượng của cuộc sống thượng lưu giữa lòng Hà Nội. Với thiết kế căn góc 2 mặt thoáng hiếm có, căn hộ mang đến không gian sống tràn ngập ánh sáng tự nhiên và tầm nhìn khoáng đạt, khẳng định đẳng cấp sống khác biệt của chủ nhân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 134m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh hiện đại, phòng khách nối liền ban công lớn
  • Đặc điểm: Căn góc tầng đẹp, 2 mặt thoáng, full nội thất nhập khẩu 5 sao cao cấp, chủ nhà đã đầu tư hơn 2 tỷ đồng hoàn thiện, chỉ việc xách vali vào ở

Tiện ích xung quanh:

  • Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Royal City ngay dưới chân tòa nhà
  • Hệ thống trường quốc tế Vinschool ngay trong khuôn viên dự án
  • Bể bơi bốn mùa, sân băng, và khu vui chơi giải trí đẳng cấp
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo sự riêng tư và an toàn tuyệt đối
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đại học Y Hà Nội, Bệnh viện Bạch Mai
  • Kết nối giao thông thuận tiện qua trục đường Nguyễn Trãi, gần ga tàu điện trên cao Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ mong muốn tận hưởng không gian sống sang trọng, tiện nghi, hoặc giới thượng lưu tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, an ninh tốt và hạ tầng tiện ích đồng bộ bậc nhất tại trung tâm quận Thanh Xuân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này, liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!