Căn hộ Riverside Garden 68m² giá 6.97 tỷ - Full nội thất đẹp, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Riverside Garden 68m² giá 6.97 tỷ - Full nội thất đẹp, sổ đỏ chính chủ!

6.97 tỷ
68 m² - 103 triệu/m²

Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Riverside Garden, tọa lạc tại 349 Vũ Tông Phan, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ đã được hoàn thiện với nội thất đẹp, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thương mại Royal City 1.5km, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Gần các trường học như THCS Khương Đình và THPT Thanh Xuân Bắc.
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến bệnh viện Thanh Nhàn, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Khu vực có nhiều công viên và không gian xanh, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.970 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp với các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại các khu vực lân cận hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng trưởng cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này tại Riverside Garden!