Căn hộ Riverpark Residence Quận 7 123m² giá 15.9 tỷ - View công viên tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Riverpark Residence Quận 7 123m² giá 15.9 tỷ - View công viên tuyệt đẹp!

15.9 tỷ
123 m² - 129 triệu/m²

Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
123 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Riverpark Residence, nơi mang đến không gian sống lý tưởng với tầm nhìn trực diện ra công viên xanh mát. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời tại trung tâm Phú Mỹ Hưng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, ban công vuông thoáng mát
  • Đặc điểm: Tầng trung, nhà sạch sẽ, cứng cáp, có thể vào ở ngay hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên ven sông, thích hợp cho hoạt động thể dục thể thao và thư giãn
  • Cách trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 1km, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Gần trường học quốc tế và bệnh viện, đảm bảo môi trường sống tốt cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình có nhiều thế hệ, nhóm đầu tư hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại, thoải mái giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!