Căn hộ Riverpark Premier 127m² giá 14.1 tỷ - View sông thoáng mát, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Riverpark Premier 127m² giá 14.1 tỷ - View sông thoáng mát, nội thất cao cấp!

14.1 tỷ
127 m² - 111 triệu/m²

Tân Phong, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
127 m²

Chính chủ cần tiền xoay dòng vốn, bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ tại dự án Riverpark Premier, với diện tích 127m² và view sông thoáng mát. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 WC, bếp, nội thất đầy đủ
  • Đặc điểm: Căn hộ được thiết kế hiện đại, sổ hồng cầm tay, hướng Đông, tận hưởng ánh sáng tự nhiên và gió mát từ sông.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Đinh Thiện Lý, SSIS chỉ vài bước chân, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các trường quốc tế: Trường Đài Bắc, Nhật Bản, Hàn Quốc, và Trường Nam Sài Gòn
  • Tiện ích nội khu đa dạng: Hồ bơi lớn, Jacuzzi, khu BBQ, phòng gym, Kidroom, Starbucks, Highlands
  • Gần bệnh viện Việt Pháp và bệnh viện Tâm Đức, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình có trẻ nhỏ, những ai yêu thích cuộc sống tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!