Căn hộ Rivea 45m² tại Vĩnh Tuy, giá 5.31 tỷ - Tiềm năng tăng giá lớn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Rivea 45m² tại Vĩnh Tuy, giá 5.31 tỷ - Tiềm năng tăng giá lớn!

5.31 tỷ
45 m² - 118 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán condotel
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại căn hộ Rivea, nơi mà phong cách sống hiện đại gặp gỡ thiên nhiên tươi đẹp. Với diện tích 45m², căn hộ này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Căn hộ 03 toà R1, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Dự án nghỉ dưỡng cao cấp với nhiều tiện ích xanh và hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Vĩnh Tuy, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến trung tâm thương mại lớn
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của Hà Nội
  • Gần các trường học và bệnh viện, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.31 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Vị trí kết nối giữa trung tâm và đại đô thị ven sông Hồng sẽ đảm bảo giá trị bất động sản không ngừng gia tăng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Chúng tôi còn nhiều căn khác với diện tích đa dạng tại dự án Rivea!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội