Căn hộ Q2 Thảo Điền Frasers 100,43m² giá 16.8 tỷ - View sông Sài Gòn trực diện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Q2 Thảo Điền Frasers 100,43m² giá 16.8 tỷ - View sông Sài Gòn trực diện!

16.8 tỷ
100.43 m² - 167 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
100.43 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Q2 Thảo Điền Frasers! Đây là một sản phẩm bất động sản không thể bỏ qua với nhiều ưu điểm nổi bật.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100,43m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, nhà bếp, ban công
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại với view sông Sài Gòn trực diện, không gian thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế AIS, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Vincom Mega Mall Thảo Điền chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần các quán cafe, nhà hàng nổi tiếng tại Thảo Điền
  • Di chuyển thuận lợi đến trung tâm quận 1 qua cầu Thủ Thiêm
  • Gần bệnh viện Quốc tế Pháp Việt, đảm bảo an tâm sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, thoáng đãng và đầy tiện ích, đặc biệt là những ai yêu thích cuộc sống bên dòng sông Sài Gòn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ!