Căn hộ PR2 Hà Đông 61.5m² giá 4.9 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ PR2 Hà Đông 61.5m² giá 4.9 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

4.9 tỷ
61.5 m² - 80 triệu/m²

Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
61.5 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại PR2, Phú Lương, Hà Đông với view sông tuyệt đẹp và không gian sống thoải mái. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại ngay giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Nam, view sông, ánh sáng tự nhiên, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Phú Lương, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Lương chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông và Big C
  • Dễ dàng di chuyển ra các tuyến đường lớn như Lê Văn Lương, Nguyễn Trãi
  • Không gian sống xanh, gần công viên và khu vui chơi trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, những người làm việc trong khu vực Hà Đông và có nhu cầu tìm kiếm một không gian sống hiện đại, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!