Căn hộ Phú Mỹ Trung Vinh 65m² giá 3.906 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Phú Mỹ Trung Vinh 65m² giá 3.906 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

3.906 tỷ
65 m² - 60 triệu/m²

Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Nghệ An

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Phú Mỹ Trung, nơi không chỉ là chốn an cư mà còn là nơi lý tưởng để đầu tư. Với diện tích 65m², căn hộ được thiết kế hiện đại, 2 phòng ngủ rộng rãi, mang đến không gian sống thoải mái cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:65m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm:Căn hộ tầng cao, thoáng mát, view đẹp, đã có sổ hồng chính chủ, nội thất cao cấp, đẹp như mới - chỉ cần xách vali vào ở!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Quán Bàu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Vinh 800m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ 1km đến siêu thị VinMart và khu hành chính thành phố
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.906 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống tiện nghi hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nguồn lợi nhuận ổn định từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm thực tế.