Căn hộ Penthouse tòa N04 Thành Thái 305m² giá 23 tỷ - View hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Penthouse tòa N04 Thành Thái 305m² giá 23 tỷ - View hồ tuyệt đẹp!

23 tỷ
305 m² - 75 triệu/m²

Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
305 m²

Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse tuyệt đẹp tại tòa N04, dự án ĐTM Dịch Vọng, vị trí đắc địa đối diện công viên Cầu Giấy. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 305m²
  • Sân vườn: 80m² tính riêng
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng đa năng
  • Đặc điểm: 3 slot đỗ xe, view toàn bộ hồ rất đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Cầu Giấy, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu trung tâm thương mại lớn như The Garden và Vincom
  • Khu vực an ninh tốt, gần các trường học chất lượng cao
  • Gần bến xe bus, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ Penthouse này rất phù hợp với gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này!