Căn hộ Paris Hoàng Kim Quận 2 73.39m² giá 7.2 tỷ - Tặng chỗ đậu xe miễn phí 24 tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
13 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Paris Hoàng Kim Quận 2 73.39m² giá 7.2 tỷ - Tặng chỗ đậu xe miễn phí 24 tháng!

7.2 tỷ
73.39 m² - 98 triệu/m²

Phường Bình Khánh, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73.39 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ cao cấp Paris Hoàng Kim, nơi hội tụ những tiện ích đẳng cấp và vị trí vàng tại Quận 2! Với căn hộ mới 100% chưa sử dụng, đây chính là cơ hội tuyệt vời để bạn sở hữu không gian sống lý tưởng ngay tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73.39m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp và ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Căn hộ sở hữu 3 mặt view sông, view Landmark 81 và Quận 1, cửa chính khoá từ 4 chức năng, video call lên từng căn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Liền kề khu đô thị An Phú An Khánh, cạnh Khu đô thị Sala, chỉ mất 5 phút xe máy đến hầm Thủ Thiêm Quận 1.
  • Tiện ích nội khu phong phú: hồ bơi, gym, spa, cửa hàng tiện lợi, phòng tập golf, phòng hát karaoke.
  • Bảo vệ an ninh 24/24 với hệ thống an ninh 2 lớp, quét Face ID và khoá từ thang máy.
  • 3 tầng hầm đỗ ôtô định danh, tặng chỗ đậu xe miễn phí trong 24 tháng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, hiện đại với đầy đủ tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!