Căn hộ Panomax River Villa Quận 7 120m² giá 8.65 tỷ - Hoàn hảo cho cuộc sống đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Panomax River Villa Quận 7 120m² giá 8.65 tỷ - Hoàn hảo cho cuộc sống đẳng cấp!

8.65 tỷ
120 m² - 72 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
120 m²

Khám phá cuộc sống đẳng cấp tại căn hộ Panomax River Villa, một trong những dự án Sky Villas ven sông duy nhất tại Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Với thiết kế 5 tầng độc đáo, căn hộ này mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: 100% căn góc 3 mặt view sông và sân vườn, thang máy riêng đến tận cửa nhà, bãi đậu xe ô tô riêng định danh 1:1, công nghệ không chạm với Face ID, hệ thống an ninh thông minh 5 lớp, hệ thống lọc không khí và bụi mịn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công viên ven sông, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Hồ bơi vô cực và khu vui chơi nước cho trẻ em tại khuôn viên dự án
  • Bar và khu BBQ phục vụ nhu cầu giải trí của cư dân
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và tiện ích dịch vụ tại Phú Mỹ Hưng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực Quận 7 hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cao cấp với giá trị gia tăng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và nhận ưu đãi hấp dẫn từ Chủ Đầu Tư.