Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Căn hộ Palm Heights An Phú 121.5m² giá 10 tỷ - View sông tuyệt đẹp!
An Phú, 12, Hồ Chí Minh
Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Palm Heights An Phú! Với diện tích 121.5m², căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 121.5m²
- Bố trí: 3 phòng ngủ, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công rộng rãi
- Đặc điểm: Căn góc thuộc tháp T3, tầng cao với view sông, hồ bơi và công viên nội khu thoáng đãng
Tiện ích xung quanh:
- Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền, thuận tiện mua sắm
- Chỉ mất 10 phút đến Metro An Phú, dễ dàng di chuyển
- Gần trường quốc tế British International School, phù hợp cho gia đình có trẻ em
- Cách bệnh viện quốc tế Phúc An Khang khoảng 1km, đảm bảo an tâm sức khỏe
- Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi ra các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 10 tỷ VND (82,3 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Căn hộ lý tưởng cho gia đình có trẻ em, người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực Quận 2.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!