Căn hộ ORCHARD PARKVIEW Phú Nhuận 83m² giá 6.35 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ ORCHARD PARKVIEW Phú Nhuận 83m² giá 6.35 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

6.35 tỷ
83 m² - 77 triệu/m²

Đức Nhuận, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ cao cấp ORCHARD PARKVIEW, nơi mang đến không gian sống lý tưởng tại trung tâm quận Phú Nhuận. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, căn hộ này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng cao thoáng mát, full nội thất, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi rộng rãi, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Phòng GYM hiện đại, giúp bạn duy trì sức khỏe
  • Khu vực BBQ ngoài trời, thích hợp cho những buổi tiệc gia đình
  • Sân chơi trẻ em an toàn, tạo không gian vui chơi cho con bạn
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một môi trường sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, cũng như những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!