Căn hộ Orchard Garden 44m² giá 3.77 tỷ - Sẵn sàng nhận nhà ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Orchard Garden 44m² giá 3.77 tỷ - Sẵn sàng nhận nhà ngay!

3.77 tỷ
44 m² - 86 triệu/m²

Phường 9 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
44 m²

Trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp tại căn hộ Orchard Garden, tọa lạc tại 128 đường Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với diện tích 44m², thiết kế 1 phòng ngủ và 1 WC, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 WC
  • Đặc điểm: Căn hộ cao cấp với thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng và thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi sang trọng, lý tưởng để thư giãn vào những ngày nóng bức
  • Phòng GYM hiện đại, đáp ứng nhu cầu tập luyện của cư dân
  • Khu vực BBQ, nơi lý tưởng cho những buổi tiệc ngoài trời
  • Sân chơi trẻ em an toàn, thích hợp cho các gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các tiện ích khác như siêu thị, trường học, bệnh viện, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.77 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội