Căn hộ NO5 Trần Đăng Ninh 55m² giá 4.88 tỷ - Tiện ích bạt ngàn tại Cầu Giấy! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ NO5 Trần Đăng Ninh 55m² giá 4.88 tỷ - Tiện ích bạt ngàn tại Cầu Giấy!

4.88 tỷ
55 m² - 89 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ NO5 Trần Đăng Ninh, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 55m², căn hộ được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, không gian khách và bếp hiện đại, cùng ban công thoáng đãng. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, không gian khách và bếp, ban công
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Chạy bộ ra công viên Cầu Giấy và công viên Nghĩa Đô, thuận tiện cho việc tập thể dục hàng ngày
  • Gần trường THPT Dịch Vọng B, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ vài bước đến ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Gia, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Báo Chí, đáp ứng nhu cầu học tập
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, nhà hàng, quán café, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp với các gia đình trẻ, những người làm việc tại trung tâm Hà Nội và sinh viên đang theo học tại các trường đại học gần đó.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống đáng mơ ước!