Căn hộ Ngoại Giao Đoàn 135m² giá 13,8 tỷ - View thoáng, sống đẳng cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Ngoại Giao Đoàn 135m² giá 13,8 tỷ - View thoáng, sống đẳng cấp!

13.8 tỷ
135 m² - 102 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

21 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
135 m²

Sở hữu không gian sống thượng lưu tại trung tâm khu ngoại giao với thiết kế cực kỳ thoáng đãng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:135m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công và 1 lô gia rộng rãi
  • Đặc điểm:Các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, mật độ thang máy thấp (5 thang cho 8 căn/tầng), sảnh rộng, vận hành chuyên nghiệp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Quốc tế Việt Úc (VAS) thuận tiện cho con em học tập
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút di chuyển, tận hưởng không khí trong lành
  • Kết nối nhanh chóng qua trục đường Võ Chí Công và cầu Nhật Tân
  • Gần khu đô thị Ciputra với hệ thống tiện ích cao cấp đồng bộ
  • Gần chợ Xuân Đỉnh và các hệ thống siêu thị tiện lợi trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13,8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ cực kỳ lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ cần không gian rộng rãi, hoặc khách hàng thượng lưu muốn định cư tại khu vực an ninh, dân trí cao.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!