Căn hộ New City Thủ Thiêm 112m² giá 8.6 tỷ - View sông đẹp mê ly! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ New City Thủ Thiêm 112m² giá 8.6 tỷ - View sông đẹp mê ly!

8.6 tỷ
112 m² - 77 triệu/m²

An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ đẳng cấp tại New City Thủ Thiêm - nơi có view sông Sài Gòn tuyệt đẹp, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ – 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng cao, thoáng mát, thiết kế layout hiện đại, đầy đủ nội thất cao cấp trị giá 200 triệu đồng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên và hồ bơi, thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi giải trí.
  • Trung tâm thương mại sầm uất ngay trong nội khu, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Nhà trẻ và khu sinh hoạt cộng đồng, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Kết nối giao thông thuận lợi với quận 1, Bình Thạnh và quận 7 chỉ mất vài phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.6 tỷ VND (có thể thương lượng thêm)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, tiện nghi, cũng như là một cơ hội đầu tư sinh lời tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận ưu đãi tốt nhất dành cho bạn!