Căn hộ N3A Lê Văn Lương 71.5m² giá 6.52 tỷ - Căn góc đẹp, thiết kế linh hoạt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ N3A Lê Văn Lương 71.5m² giá 6.52 tỷ - Căn góc đẹp, thiết kế linh hoạt!

6.52 tỷ
71 m² - 92 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
71 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ N3A trên đường Lê Văn Lương, một không gian sống lý tưởng tại quận Thanh Xuân, Hà Nội. Căn hộ được thiết kế hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm (có thể sửa thành 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm)
  • Đặc điểm: Căn góc, cửa hướng Bắc, ban công hướng Đông, tầng đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Thanh Xuân khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, giúp di chuyển nhanh chóng tới trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, thuận lợi cho việc thư giãn
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện với các trạm xe buýt gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.52 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!