Căn hộ N04 Trần Duy Hưng 128m² giá 11 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ N04 Trần Duy Hưng 128m² giá 11 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

11 tỷ
128 m² - 86 triệu/m²

Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
128 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư N04 Trần Duy Hưng, nơi mang đến không gian sống hiện đại và trẻ trung cho gia đình bạn. Với diện tích 128m² và mức giá 11 tỷ, căn hộ này không chỉ là một nơi ở mà còn là một biểu tượng của phong cách sống đỉnh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m²
  • Bố trí: Căn hộ có nội thất cơ bản, thiết kế hợp lý, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, tạo điều kiện lý tưởng cho không gian sống thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Mắt Sài Gòn và Bệnh viện Y học cổ truyền - Bộ Công an chỉ cách căn hộ vài phút đi bộ.
  • Siêu thị Winmart Vincom Royal City và Winmart Trung Hòa gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Công viên Gandhi Hồ Thành Công, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Các trường học như Trường tiểu học Thanh Xuân Trung và trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My, tạo điều kiện thuận lợi cho con em bạn học tập.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!