Căn hộ N03T4 Ngoại Giao Đoàn 129m² - View hồ điều hòa cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ N03T4 Ngoại Giao Đoàn 129m² - View hồ điều hòa cực đẹp

16.125 tỷ
129 m² - 125 triệu/m²

Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
129 m²

Sở hữu ngay căn hộ đẳng cấp tại tòa N03T4 khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống xanh và tiện nghi hiện đại. Căn hộ sở hữu view trực diện hồ điều hòa, mang lại không gian sống thoáng đãng và nguồn năng lượng tích cực mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 129m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh hiện đại, 2 logia đón gió và ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Căn hộ thiết kế thông minh, trang bị full nội thất cao cấp, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Tầm nhìn trực diện ra hồ điều hòa rộng lớn và công viên Hòa Bình xanh mát.
  • Hệ thống trường học quốc tế và công lập chất lượng cao trong bán kính 1km.
  • Gần các cơ quan ngoại giao, văn phòng chính phủ, đảm bảo an ninh tuyệt đối 24/7.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Võ Chí Công, Nguyễn Văn Huyên, thuận tiện di chuyển vào trung tâm.
  • Tận hưởng đầy đủ tiện ích nội khu: siêu thị, phòng gym, spa, nhà hàng và khu vui chơi trẻ em ngay dưới chân tòa nhà.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.125 tỷ (đã bao gồm thuế phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng tại khu đô thị văn minh, hoặc những khách hàng tìm kiếm tài sản có giá trị bền vững và tiềm năng tăng giá tại khu vực phía Tây Hà Nội.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế trong thời gian sớm nhất!