Căn hộ Mường Thanh Viễn Triều 71.86m² giá 3.6 tỷ - Duy nhất còn 1 căn view biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
14 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Mường Thanh Viễn Triều 71.86m² giá 3.6 tỷ - Duy nhất còn 1 căn view biển!

3.6 tỷ
71.86 m² - 50 triệu/m²

Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
71.86 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Mường Thanh Viễn Triều - nơi giao thoa giữa sự tiện nghi và thiên nhiên. Chỉ còn duy nhất 1 căn hộ tầng 24, căn số 20 với diện tích 71.86m², 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, view nhìn qua khe biển tuyệt đẹp, mang đến không khí trong lành, dễ chịu mà không cần sử dụng điều hòa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.86m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ đầy đủ tiện nghi, trang bị khóa từ thông minh, quản lý từ xa, chỉ cần xách vali vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Siêu thị lớn ngay dưới chân tòa nhà, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm
  • Các quán ăn đa dạng, thuận tiện cho việc ăn uống hàng ngày
  • Quán cafe lý tưởng để thư giãn và gặp gỡ bạn bè
  • Phòng tập gym hiện đại, hỗ trợ bạn duy trì sức khỏe
  • Gần các bãi biển nổi tiếng tại Nha Trang, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho những gia đình nhỏ, người đi làm cần không gian sống thoải mái, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực du lịch phát triển như Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ duy nhất này. Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam