Căn hộ Mường Thanh 04 Trần Phú 162m² giá 13.5 tỷ - View 5 trong 1 cực đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
18 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Mường Thanh 04 Trần Phú 162m² giá 13.5 tỷ - View 5 trong 1 cực đẹp!

13.5 tỷ
162 m² - 83 triệu/m²

Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
162 m²

Chính chủ gửi bán căn hộ sang trọng bậc nhất tại toà nhà Mường Thanh 04 Trần Phú, Nha Trang. Căn hộ có diện tích 162m², gồm 3 phòng ngủ và 3 vệ sinh, nằm ở tầng 19 với view 5 trong 1 hiếm có, ôm trọn sông biển thành phố núi tháp Bà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:162m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 3 vệ sinh
  • Đặc điểm:Ban công siêu rộng, nội thất hiện đại với tông cổ điển sang trọng, không gian bếp ấm cúng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Nha Trang, chỉ cách 200m
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vui chơi giải trí nổi tiếng
  • Cách chợ Vĩnh Hải chỉ 1km, tiện lợi cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Nhiều quán cafe, nhà hàng đa dạng quanh khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:13.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, vừa để ở vừa để nghỉ dưỡng, mang lại phong cách sống thượng lưu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.