Căn hộ MP2 - Mizuki Park Nam Sài Gòn 74m² giá 4.4 tỷ - Dọn vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ MP2 - Mizuki Park Nam Sài Gòn 74m² giá 4.4 tỷ - Dọn vào ở ngay!

4.4 tỷ
74 m² - 59 triệu/m²

Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại MP2 - Mizuki Park Nam Sài Gòn! Đây là căn hộ 2 phòng ngủ với diện tích 74,64m², nằm ở tầng cao hướng Đông, mang đến không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Căn hộ được dọn vào ở ngay, nội thất đầy đủ và được giữ gìn cẩn thận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74,64m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông, view thoáng, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Bình Hưng và Trường THCS Bình Hưng
  • Cách chợ Bình Chánh chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực trung tâm quận 7 và quận 8 thông qua đường Nguyễn Văn Linh
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đa khoa Bình Chánh và Bệnh viện FV
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận lợi, gần trạm xe buýt và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,4 tỷ VND (bao thuế phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người làm việc tại khu vực Nam Sài Gòn hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế 24/7.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam