Căn hộ Mipec Rubik Xuân Thủy 108.8m² giá 8.5 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Mipec Rubik Xuân Thủy 108.8m² giá 8.5 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng ở ngay!

8.5 tỷ
108.8 m² - 78 triệu/m²

Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
108.8 m²

Chính chủ cần bán căn hộ 3 phòng ngủ cực đẹp tại Mipec Rubik, Đường Xuân Thủy, Cầu Giấy. Căn hộ có diện tích 108.8m², thiết kế thông minh với 3PN và 2VS, mang đến không gian sống rộng rãi, thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Nội thất được trang bị full cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108.8m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Không gian rộng rãi, thoáng sáng tự nhiên, nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THPT Dịch Vọng và Trường Tiểu học Dịch Vọng Hậu
  • Tiện ích mua sắm đa dạng tại các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Big C
  • Cách công viên Nghĩa Đô chỉ 1km, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Thuận tiện di chuyển với hệ thống giao thông công cộng, gần trạm Metro và các tuyến xe buýt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho việc học hành và làm việc.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam