Căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu Giấy 83m² giá 7 tỷ - View cực đẹp, chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu Giấy 83m² giá 7 tỷ - View cực đẹp, chính chủ bán gấp!

7 tỷ
83 m² - 84 triệu/m²

Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Mipec Rubik 360, nơi mang đến không gian sống lý tưởng ngay giữa lòng quận Cầu Giấy. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, view cực đẹp và thoáng đãng, nội thất đầy đủ, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THCS Dịch Vọng Hậu và Trường THPT Nguyễn Huệ
  • Cách chợ Dịch Vọng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Trần Duy Hưng và Big C Thăng Long
  • Chỉ mất 10 phút đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện 198 và Bệnh viện Giao thông Vận tải
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến xe buýt và gần trạm Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, các cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái ngay giữa trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam