Căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu Giấy 109,8m² giá 14,15 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu Giấy 109,8m² giá 14,15 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

14.15 tỷ
109 m² - 130 triệu/m²

Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
109 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại dự án Mipec Rubik 360 - nơi không gian sống và tiện ích giao thoa hoàn hảo. Với diện tích 109,8m², căn hộ này mang đến cho bạn một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình. Đặc biệt, căn hộ nằm trong khu vực dân trí cao, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109,8m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản, sạch đẹp, có sổ đỏ chính chủ, slot ô tô đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Phòng gym hiện đại ngay dưới chân tòa nhà
  • Trường học và siêu thị chỉ cách vài bước di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu sống trong một không gian hiện đại, tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ thiết yếu và an ninh tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và nhận thêm thông tin chi tiết.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí