11 ảnh
Đã copy mã tin!
Căn hộ MIPEC RUBIK 360 Cầu Giấy 109,8m² giá 13,8 tỷ - Hàng hiếm, view thành phố thoáng đãng!
13.8 tỷ
109 m² - 127 triệu/m²
Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
109 m²
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc hoa hậu tại MIPEC RUBIK 360, nơi có view thành phố tuyệt đẹp và không gian sống lý tưởng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:109,8m²
- Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
- Đặc điểm:Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở ngay
Tiện ích xung quanh:
- Gần nhiều trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
- Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút đi bộ
- Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính và hệ thống giao thông công cộng
- Gần công viên, không gian xanh, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
Giá và điều kiện:
- Giá bán:13,8 tỷ VND
Phù hợp với ai:
Căn hộ phù hợp với gia đình trẻ, người thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị lâu dài.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!