Căn Hộ Mini Tại Newton Residence Quận Phú Nhuận 76m² Chỉ 4.5 Tỷ - Đầu Tư Lý Tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn Hộ Mini Tại Newton Residence Quận Phú Nhuận 76m² Chỉ 4.5 Tỷ - Đầu Tư Lý Tưởng!

4.5 tỷ
76 m² - 59 triệu/m²

8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
76 m²

Khám phá ngay căn hộ mini lý tưởng tại Newton Residence, tọa lạc ở vị trí đắc địa trên đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP.HCM. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn với diện tích 76m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2WC và khu vực bếp tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:76m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 2WC, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm:Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các công viên như công viên dịch vụ cầm xe ô tô Minh Ngọc, công viên Hồ Văn Huê và công viên Hoàng Văn Thụ
  • Chỉ một quãng ngắn đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện Quốc tế Chấn thương chỉnh hình Sài Gòn và Bệnh viện Đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn
  • Siêu thị Bách hóa Xanh gần đó, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường quốc tế và trường mầm non trong khu vực, thuận tiện cho việc học hành của trẻ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ, các nhóm bạn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam