Căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng 135m² giá 17.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng 135m² giá 17.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

17.5 tỷ
135 m² - 130 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
135 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 3 phòng ngủ tại Midtown Phú Mỹ Hưng, nơi mang đến không gian sống lý tưởng giữa lòng thành phố. Với diện tích rộng 135m², căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn được thiết kế hiện đại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: 3PN + 1 phòng kho + 3WC
  • Đặc điểm: View sông, bàn giao đầy đủ nội thất, sổ hồng cầm tay, có ô xe

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc Tế AIS, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 1km, mua sắm tiện lợi
  • Gần Bệnh viện Pháp Việt, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua đường Nguyễn Lương Bằng
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và an toàn tại quận 7, đặc biệt là những ai yêu thích sự gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội