Căn hộ mặt tiền kinh doanh Phan Văn Trị 59.2m² giá 9.9 tỷ - Vị trí vàng đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ mặt tiền kinh doanh Phan Văn Trị 59.2m² giá 9.9 tỷ - Vị trí vàng đầu tư sinh lời!

9.9 tỷ
59.2 m² - 167 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
59.2 m²

Chủ cần bán gấp căn hộ mặt tiền kinh doanh hiếm có tại vị trí vàng Phan Văn Trị, Bình Thạnh. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian vừa ở vừa kinh doanh, với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.2m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, có sân thượng
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh đa ngành, có phòng khách, bếp, 2WC, phù hợp cho cả ở và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt hàng ngày
  • Cách Đại lộ Phạm Văn Đồng chỉ vài bước, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Chỉ mất 2 phút đến Emart, 10 phút đến Sân bay Tân Sơn Nhất, và 15 phút vào Trung tâm Sài Gòn
  • Khu vực sầm uất, nhiều tiềm năng kinh doanh phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và có tiềm năng kinh doanh, đặc biệt là các nhà đầu tư muốn khai thác lợi nhuận từ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mặt tiền kinh doanh này!