Căn hộ Masterise Hanoi Seasons Garden 31m² - Vị trí kim cương | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Masterise Hanoi Seasons Garden 31m² - Vị trí kim cương

3.7-23.1 tỷ
31 m² - 119 triệu/m²

Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Năm xây dựng
2029
Diện tích
31 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ hạng sang tại tâm điểm khu Cao Xà Lá - Masterise Hanoi Seasons Garden đã chính thức mở cửa đón những chủ nhân tinh hoa đầu tiên với chính sách booking cực kỳ hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: Từ 31m² đến 152m² đa dạng lựa chọn
  • Bố trí: Thiết kế linh hoạt từ Studio, 1PN đến 3PN+1 Master đáp ứng mọi nhu cầu
  • Đặc điểm: Bàn giao tiêu chuẩn quốc tế, không gian sống sang trọng, dự kiến bàn giao Quý 2/2029

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực quy hoạch Cao Xà Lá, kết nối giao thông huyết mạch Nguyễn Trãi
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Royal City chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống y tế đảm bảo với Bệnh viện Đại học Y Hà Nội nằm trong bán kính gần
  • Thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố qua tuyến đường sắt trên cao Cát Linh - Hà Đông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 3.7 tỷ - 23.1 tỷ VND
  • Chính sách: Hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc lên đến 36 tháng, tặng phí quản lý lên tới 48 tháng

Phù hợp với ai:

Dành cho khách hàng thượng lưu tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá tại khu vực trung tâm quận Thanh Xuân hoặc gia đình trẻ muốn tận hưởng tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tại dự án biểu tượng mới của thủ đô, liên hệ ngay để được tư vấn bảng giá chi tiết và chọn căn đẹp nhất!