Căn hộ Masteri Park Place Thủ Đức 69m² giá 9.443 tỷ - Không gian sống đẳng cấp giữa lòng thành phố! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Masteri Park Place Thủ Đức 69m² giá 9.443 tỷ - Không gian sống đẳng cấp giữa lòng thành phố!

9.443 tỷ
69 m² - 137 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
69 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Masteri Park Place, không gian sống đẳng cấp ngay giữa "Downtown mới" tại Thủ Đức! Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một môi trường sống lý tưởng, hòa quyện giữa thiên nhiên và sự hiện đại, mang lại trải nghiệm sống chuẩn quốc tế.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.2 m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống, đầy đủ tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Mega Mall và Estella Place
  • Chỉ mất 5 phút đến trường quốc tế AIS và British International School
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển qua các quận lân cận
  • Gần các công viên lớn như Công viên văn hóa Suối Tiên
  • Đầy đủ dịch vụ y tế với Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc chỉ cách 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.443 tỷ (đã bao gồm VAT và KPBT)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ, người trẻ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản bền vững tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và đặt lịch xem căn hộ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam