Căn hộ Masteri Lakeside Trâu Quỳ 67m² giá 5.699 tỷ - View Biển Hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Masteri Lakeside Trâu Quỳ 67m² giá 5.699 tỷ - View Biển Hồ tuyệt đẹp!

5.699 tỷ
67 m² - 85 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
67 m²

Khám phá ngay căn hộ tuyệt đẹp tại Masteri Lakeside với diện tích 67m², 2 phòng ngủ, tọa lạc tại phường Trâu Quỳ, quận Gia Lâm, Hà Nội. Với vị trí hướng Đông Nam, căn hộ mang đến không gian sống thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên, cùng tầm nhìn tuyệt đẹp ra Biển Hồ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, sổ hồng chính chủ, thanh toán linh hoạt với chỉ 20–30% giữ chỗ, phần còn lại theo tiến độ, rất phù hợp với tài chính của gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Trâu Quỳ, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Chỉ cách 1km tới trung tâm thương mại và siêu thị lớn
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận bằng ô tô và hệ thống giao thông công cộng
  • Gần các khu vui chơi giải trí, công viên xanh mát
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.699 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sở hữu bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch tham quan.