Căn hộ Masteri Centre Point Thủ Đức 74m² giá 4.984 tỷ - Căn góc đón ánh sáng tự nhiên! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Masteri Centre Point Thủ Đức 74m² giá 4.984 tỷ - Căn góc đón ánh sáng tự nhiên!

4.984 tỷ
74 m² - 67 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Masteri Centre Point - một lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại, với căn góc 2 phòng ngủ, thiết kế thông minh và không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74 m² (GSA 74,3m² – NSA 68,0m²)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, bếp đảo, layout rộng rãi, dễ sử dụng
  • Đặc điểm: Căn hộ mới, hướng Tây Nam, view nội khu, ánh sáng tự nhiên tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall khoảng 1km, dễ dàng mua sắm
  • Tiếp cận nhanh chóng hệ thống giao thông Metro Bến Thành - Suối Tiên
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, ngân hàng, và công viên cây xanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,984 tỷ VND (~67,1 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Căn hộ Masteri Centre Point rất phù hợp cho những gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn giữ tài sản trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng!