Căn hộ Masteri C Nam Từ Liêm 54m² giá 5.8 tỷ - View thoáng mát, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Masteri C Nam Từ Liêm 54m² giá 5.8 tỷ - View thoáng mát, sẵn sàng vào ở!

5.8 tỷ
54 m² - 107 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Masteri C, nơi hòa quyện giữa không gian sống hiện đại và tiện nghi. Đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Tầng cao, view ngoại khu thoáng đãng, sẵn sổ đỏ, nội thất liền tường đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Tây Mỗ, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách Trung tâm thương mại Vincom Mỹ Đình chỉ 2km, dễ dàng mua sắm.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nam Từ Liêm, đảm bảo an tâm sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro trong tương lai.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và sở hữu ngay căn hộ lý tưởng này!