Căn hộ Lumière Midtown Thủ Đức 60m² giá 10.099 tỷ - View nhạc nước tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Lumière Midtown Thủ Đức 60m² giá 10.099 tỷ - View nhạc nước tuyệt đẹp!

10.099 tỷ
60 m² - 168 triệu/m²

Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ mơ ước tại Lumière Midtown, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại thành phố Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà vệ sinh, thiết kế vuông vắn tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng đẹp với view thoáng vĩnh viễn, ngắm trọn nhạc nước và hoàng hôn trên sông Rạch Chiếc.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu trung tâm thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách công viên cây xanh và khu vui chơi trẻ em chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm TP.HCM.
  • Gần trường học quốc tế và bệnh viện đa khoa, đảm bảo tiện ích sống đầy đủ cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.099 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền cho thuê ổn định, cũng như những ai muốn tận hưởng không gian sống sang trọng và tiện nghi tại khu vực trung tâm mới của TP.HCM.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và nhận báo giá chi tiết, cùng khám phá không gian sống lý tưởng tại Lumière Midtown!