Căn hộ Lumiere Evergreen - Tòa A2 Tây Mỗ 47m² giá 5.4 tỷ - View bể bơi tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Lumiere Evergreen - Tòa A2 Tây Mỗ 47m² giá 5.4 tỷ - View bể bơi tuyệt đẹp!

5.4 tỷ
47 m² - 115 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
47 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ Lumiere Evergreen - Tòa A2, nơi mang đến cho bạn sự kết hợp hoàn hảo giữa tiện nghi và thiên nhiên. Với diện tích 47m², căn hộ 1 phòng ngủ này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: View bể bơi và công viên, không gian xanh thoáng đãng, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Tây Mỗ, thuận tiện cho hoạt động thể thao và thư giãn
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Tây Mỗ chỉ 1km, dễ dàng mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối với các tuyến đường lớn và Metro
  • Gần nhiều trường học chất lượng, phù hợp cho gia đình có con nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.4 tỷ VND (bao phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại Hà Nội hoặc nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam