Căn hộ Lumiere Ever Green, Nam Từ Liêm 55m² giá 6.325 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Lumiere Ever Green, Nam Từ Liêm 55m² giá 6.325 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

6.325 tỷ
55 m² - 115 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Khám phá căn hộ tuyệt đẹp tại Lumiere Ever Green, nơi mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế kính cong độc đáo, căn hộ 2 phòng ngủ 2 phòng tắm này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, kính cong, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Tây Mỗ, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, nơi thư giãn lý tưởng cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.325 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những người đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!