Căn hộ Linden Residences Thủ Thiêm 148m² giá 35.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Linden Residences Thủ Thiêm 148m² giá 35.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

35.5 tỷ
148 m² - 240 triệu/m²

Thủ Thiêm, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
148 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại căn hộ Linden Residences, Thủ Thiêm với diện tích 148m², 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ cao cấp, sẵn sàng cho gia đình bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 148m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3WC, 1 phòng chức năng
  • Đặc điểm: Nội thất sang trọng bao gồm máy lạnh, máy giặt sấy, tủ lạnh, lò nướng, hệ tủ bếp, tủ quần áo, rèm, giường nệm, sofa, bàn ăn, tivi, tủ giày. Ban công lớn thoáng mát, view đẹp hướng về CBD, Quận 1, pháo hoa và hồ bơi nội khu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Cách trường học quốc tế chỉ 1 km, lý tưởng cho con em đi học
  • Tiếp xúc với nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên và khu vui chơi giải trí
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Cũng là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng cao.

Liên hệ:

Hãy đặt cọc ngay hôm nay để nhận chiết khấu hấp dẫn từ chủ nhà dễ thương, sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc của bạn!