Căn hộ Lexington Residence Quận 2 48.5m² giá 3.75 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Lexington Residence Quận 2 48.5m² giá 3.75 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

3.75 tỷ
48 m² - 78 triệu/m²

An Phú Đông, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
48 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Lexington Residence, Quận 2. Với giá chỉ 3.75 tỷ, bạn sẽ có ngay một không gian sống tiện nghi, lý tưởng cho cả gia đình hoặc đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:48.5m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ.
  • Đặc điểm:Đã có hợp đồng thuê dài hạn, phù hợp cho nhà đầu tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi, phòng gym hiện đại, khu BBQ lý tưởng cho các bữa tiệc ngoài trời.
  • Hầm xe rộng rãi, an ninh 24/7 giúp bạn yên tâm khi sinh sống.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Estella, Parkson Cantavil.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến Metro An Phú.
  • Vị trí đắc địa ngay trung tâm An Phú, thuận tiện giao thông đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:3.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này đặc biệt phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn kiếm lợi nhuận bền vững từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem căn hộ thực tế!