Căn hộ Lê Văn Thiêm Thanh Xuân 74m² giá 7.85 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Lê Văn Thiêm Thanh Xuân 74m² giá 7.85 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

7.85 tỷ
74 m² - 106 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại CC Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, phòng khách nối bếp
  • Đặc điểm:Ban công thoáng, ánh sáng tự nhiên, không gian sống dễ chịu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Nguyễn Tuân, Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi, thuận tiện di chuyển
  • Tòa nhà có thang máy, hầm để xe, bảo vệ 24/7, đảm bảo an ninh cho cư dân
  • Cư dân văn minh, khu vực an ninh tốt
  • Gần nhiều tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, người đi làm và những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!