Căn hộ Landmark Ecopark 87m² giá 7.2 tỷ - Full nội thất sang trọng, tặng 1 chỉ vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Landmark Ecopark 87m² giá 7.2 tỷ - Full nội thất sang trọng, tặng 1 chỉ vàng!

7.2 tỷ
87 m² - 83 triệu/m²

Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
87 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 3 phòng ngủ tại tòa Landmark Ecopark - nơi hội tụ sự hiện đại và sang trọng. Với thiết kế tối ưu, căn hộ 87m² này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn đầy đủ tiện nghi, giúp bạn chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nội thất full đồ cao cấp, decor tinh tế, view thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên và cảnh quan xanh trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Thừa hưởng toàn bộ tiện ích 5* của Ecopark: Onsen, gym, spa, bể bơi
  • Trung tâm thương mại sầm uất với đa dạng dịch vụ
  • Trường học quốc tế chất lượng cao
  • Bệnh viện và cơ sở y tế gần kề đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Không gian sống xanh nghỉ dưỡng chuẩn resort ngay tại Ecopark

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,2 tỷ (bao phí sang tên, thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, phù hợp với những ai yêu thích lối sống xanh và nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp trong ngày và giữ ngay căn đẹp với giá tốt nhất. Đặc biệt, khách hàng chốt căn trong tuần này sẽ được tặng ngay 1 chỉ vàng mừng tân gia!