Căn hộ Landmark 81 Bình Thạnh 77m² giá 11.5 tỷ - Nội thất sang trọng, sẵn HDT! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Landmark 81 Bình Thạnh 77m² giá 11.5 tỷ - Nội thất sang trọng, sẵn HDT!

11.5 tỷ
77 m² - 149 triệu/m²

22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Landmark 81, một trong những biểu tượng cao cấp nhất tại TP Hồ Chí Minh! Căn hộ này không chỉ có thiết kế hiện đại và sang trọng mà còn được trang bị nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77.3m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất hoàn thiện, view đẹp, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Trần Khai Nguyên chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bà Chiểu khoảng 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Gia Định, chỉ cách 1.5km, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Đối diện là công viên Lê Văn Tám, không gian xanh thoáng đãng để thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần các tuyến xe buýt và ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản cao cấp tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn hộ mơ ước này trước khi có người khác chớp lấy cơ hội!