Căn hộ Landmark 1 Ecopark 74m² giá 7.95 tỷ - View hồ Thiên Nga cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Landmark 1 Ecopark 74m² giá 7.95 tỷ - View hồ Thiên Nga cực đẹp!

7.95 tỷ
74 m² - 107 triệu/m²

Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

10 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
74 m²

Trải nghiệm chuẩn sống nghỉ dưỡng thượng lưu tại Swan Lake Onsen Residences với tầm nhìn triệu đô hướng thẳng ra hồ Thiên Nga thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Căn hộ hướng Đông Bắc thoáng mát, full nội thất cao cấp, view trực diện hồ Thiên Nga, tặng kèm voucher tắm khoáng nóng trị giá 200 triệu đồng.

Tiện ích xung quanh:

  • Tận hưởng hệ thống khoáng nóng Onsen ngay tại chân tòa nhà
  • Cách Công viên Hồ Thiên Nga chỉ vài bước chân
  • Gần Công viên Mùa Xuân và Công viên Mùa Hạ xanh mát
  • Cách Trường Đại học Anh Quốc Việt Nam (BUV) trong bán kính 2km
  • Gần Bệnh viện Kusumi - ĐH Y Khoa Tokyo và BV Đa khoa Văn Giang

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.95 tỷ (đã bao gồm các loại phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ muốn tận hưởng không gian sống sinh thái, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền cho thuê cao cấp tại Ecopark.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ trực tiếp!