Căn hộ Landmark 1 Bình Thạnh 83.8m² giá 13.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Landmark 1 Bình Thạnh 83.8m² giá 13.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

13.5 tỷ
83 m² - 163 triệu/m²

22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
83 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một căn hộ đẳng cấp tại Landmark 1, Vinhomes Central Park, với vị trí lý tưởng và thiết kế tinh tế. Căn hộ 2 phòng ngủ này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn sở hữu view tuyệt đẹp hướng sông Sài Gòn và khu biệt thự sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83.8m² (tim tường)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ở tầng cao, có view không bị chắn, nội thất cao cấp đã được đầu tư hơn 1 tỷ đồng, thiết kế riêng biệt, mới sử dụng 3 tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center và Parkson
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến khu vực quận 1 sầm uất
  • Cách trường học quốc tế và bệnh viện chỉ 1km
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với trạm Metro gần kề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (bao thuế phí bên bán, sổ hồng chính chủ, sang tên ngay)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đẳng cấp hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ hiếm có này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế với hình thật, giá thật và căn thật!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam