Căn hộ Kosmo Xuân La Tây Hồ 102m² view Hồ Tây - View đẹp, bàn giao ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Kosmo Xuân La Tây Hồ 102m² view Hồ Tây - View đẹp, bàn giao ngay

13 tỷ
102 m² - 127 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
102 m²

Căn hộ 3 phòng ngủ tại Kosmo Xuân La, view trực diện Hồ Tây thoáng mát, bàn giao nhanh, sẵn sàng để gia chủ tự setup theo gu riêng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:102m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách liền bếp, ban công rộng view Hồ Tây, có chỗ đỗ ô tô tại hầm chung cư.
  • Đặc điểm:Căn góc hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, tầm nhìn Hồ Tây thoáng vĩnh viễn, chủ nhà để lại đồ cơ bản, pháp lý rõ ràng, giao dịch chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu căn hộ cao cấp tại phường Xuân La, quận Tây Hồ với hạ tầng đồng bộ và an ninh đảm bảo.
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và kết nối khu vực Hồ Tây.
  • Xung quanh tòa nhà có nhiều siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán cà phê và dịch vụ ăn uống đa dạng.
  • Khu vực lân cận có trường học, nhà trẻ và khu sinh hoạt cộng đồng, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Không gian sống trong lành, dễ dàng tiếp cận khu vực ven Hồ Tây để đi bộ, chạy bộ và thư giãn mỗi ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13 tỷ (bao thuế phí, làm việc trực tiếp chính chủ).

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn an cư tại khu vực Tây Hồ, ưu tiên không gian sống thoáng mát, thích ngắm Hồ Tây, cần căn hộ 3 phòng ngủ rộng rãi, có chỗ đỗ ô tô riêng và môi trường dân cư văn minh.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh, video thực tế và đặt lịch xem căn trực tiếp, hỗ trợ thương lượng và hoàn thiện thủ tục nhanh gọn với chủ nhà.