Căn hộ Khúc Thừa Dụ Cầu Giấy 78m² giá 24,8 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Khúc Thừa Dụ Cầu Giấy 78m² giá 24,8 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

24.8 tỷ
78 m² - 318 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
78 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ siêu hiếm tại Khúc Thừa Dụ, Cầu Giấy! Với diện tích 78m² và xây dựng 8 tầng, đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: Tầng 1 là gara để xe rộng và mặt bằng cho thuê kinh doanh, từ tầng 2 đến tầng 7 mỗi tầng có 2 căn hộ khép kín, tầng 8 là 1 căn hộ rộng và sân phơi.
  • Đặc điểm: Tòa nhà xây mới 8 tầng, thang máy hiện đại, tổng cộng 13 căn hộ khép kín, đầy đủ nội thất tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Dịch Vọng, Vinmart, BigC và Vincom Trần Duy Hưng cách đó chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Indochina Plaza và Keangnam Landmark 72.
  • Công viên Cầu Giấy và hồ Nghĩa Tân là nơi lý tưởng để thư giãn và giải trí.
  • Khu vực tập trung nhiều trường đại học hàng đầu như Đại học Quốc Gia, Giao Thông, Sư Phạm và Ngoại Thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24,8 tỷ VND (thương lượng trực tiếp).

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có tiềm năng sinh lời cao trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội