Căn hộ Khu tập thể Vũ Ngọc Phan 42m² giá 5.38 tỷ - Ô tô đỗ chân cầu thang! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Khu tập thể Vũ Ngọc Phan 42m² giá 5.38 tỷ - Ô tô đỗ chân cầu thang!

5.38 tỷ
42 m² - 128 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại Khu tập thể Vũ Ngọc Phan, nơi bạn có thể tận hưởng cuộc sống tiện nghi và an ninh tuyệt đối. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, căn hộ này sẽ mang đến cho bạn sự thoải mái và hài lòng ngay từ lần đầu tiên đặt chân đến.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (sử dụng ~80m²)
  • Bố trí: Phòng khách rộng rãi, bếp riêng biệt, 1 phòng ngủ lớn có thể cơi nới thành 2 phòng ngủ, WC và ban công thoáng sáng.
  • Đặc điểm: Tầng 4, nhà đẹp, sẵn sàng vào ở, ô tô đỗ chân cầu thang, nội thất để lại cho khách thiện chí.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Chợ Láng Hạ chỉ cách 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, đảm bảo cuộc sống yên bình.
  • Các tiện ích như siêu thị, quán cà phê, nhà hàng xung quanh rất phong phú.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích và trường học.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam