Căn Hộ Khai Sơn City 97m² Giá 7.65 Tỷ - Căn Góc Đông Nam Đẹp Nhất Dự Án! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn Hộ Khai Sơn City 97m² Giá 7.65 Tỷ - Căn Góc Đông Nam Đẹp Nhất Dự Án!

7.65 tỷ
96.87 m² - 79 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
96.87 m²

Sở hữu ngay "Hoa hậu" căn góc 3 phòng ngủ hướng Đông Nam tại Khai Sơn City - biểu tượng sống mới tại Long Biên với mức giá cực kỳ hấp dẫn để khai Xuân rực rỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96.87m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp thiết kế tối ưu ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Căn góc hướng Đông Nam cực kỳ thoáng mát, tòa nhà mới bàn giao, pháp lý minh bạch, giá bán đã bao gồm 102% thuế phí và kinh phí bảo trì

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh trường Quốc tế Pháp Alexandre Yersin, thuận tiện cho con em học tập
  • Sát vách hồ điều hòa 22ha và công viên trung tâm, mang lại không gian sống xanh lý tưởng
  • Chỉ mất 5-10 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Aeon Mall Long Biên và Big C Savico
  • Gần hệ thống y tế uy tín: Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh và Bệnh viện quốc tế Bắc Hà
  • Giao thông kết nối thuận tiện, chỉ 10 phút lái xe vào trung tâm Phố Cổ qua cầu Chương Dương

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.65 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đa thế hệ muốn tận hưởng không gian sống cao cấp, gần gũi thiên nhiên hoặc các nhà đầu tư săn đón bất động sản có tiềm năng tăng giá bền vững tại khu vực Long Biên.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu căn góc đẹp nhất tòa nhà với mức giá cực tốt, liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận tư vấn giao dịch trực tiếp!